เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2565 นายเขมราฐ ขัมภรัตน์ นายอำเภอโพธิ์ไทร เป็นประธานพิธีลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ 2566 ในวันที่ 22 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ไทร โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
![](https://www.psh.go.th/wp-content/uploads/LINE_ALBUM_221265-ประชุม-MOU-เครือข่ายอ.โพธิ์ไทร_cover000.jpg)
เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2565 นายเขมราฐ ขัมภรัตน์ นายอำเภอโพธิ์ไทร เป็นประธานพิธีลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ 2566 ในวันที่ 22 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ไทร โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า