พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงว่าด้วยความร่วมมือ (MOU) ในการรักษาความสงบเรียบร้อยและป้องกันการก่อเหตุอาชญากรรมในโรงพยาบาล ระหว่าง สถานีตำรวจภูธรโพธิ์ไทร กับ โรงพยาบาลโพธิ์ไทร ในวันที่ ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๒ ณ ห้องประชุมไทรทอง โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
![](https://www.psh.go.th/wp-content/uploads/001-5.jpg)
พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงว่าด้วยความร่วมมือ (MOU) ในการรักษาความสงบเรียบร้อยและป้องกันการก่อเหตุอาชญากรรมในโรงพยาบาล ระหว่าง สถานีตำรวจภูธรโพธิ์ไทร กับ โรงพยาบาลโพธิ์ไทร ในวันที่ ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๒ ณ ห้องประชุมไทรทอง โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
No related posts.
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า