เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2559 ที่ผ่านมา ทีม Palliative care อำเภอโพธิ์ไทร ได้จัดการดูแลผู้ป่วย Palliative care ระยะสุดท้ายในเขตตำบลสองคอน 1 คน โดยผู้ป่วยมีความประสงค์ต้องการทำบุญที่วัดใกล้บ้านและเข้าไหว้พระเจ้าใหญ่องค์ตื้อ วัดปากแซง
![](https://www.psh.go.th/wp-content/uploads/PSH-PalliativeCare-2016A-51.jpg)
เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2559 ที่ผ่านมา ทีม Palliative care อำเภอโพธิ์ไทร ได้จัดการดูแลผู้ป่วย Palliative care ระยะสุดท้ายในเขตตำบลสองคอน 1 คน โดยผู้ป่วยมีความประสงค์ต้องการทำบุญที่วัดใกล้บ้านและเข้าไหว้พระเจ้าใหญ่องค์ตื้อ วัดปากแซง
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า