เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2560 เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอโพธิ์ไทร รับโล่เกียรติคุณ จากอธิบดีกรมสุขภาพจิต “การบูรณาการการดูแลสุขภาพจิตผู้สูงอายุตำบลสองคอน” ภายใต้ระบบสุขภาพระดับอำเภอลงสู่ชุมชนยอดเยี่ยมระดับประเทศ ณ โรงแรมปรินซ์พาเลส มหานาค
![](https://www.psh.go.th/wp-content/uploads/19420755_1556408927724752_2146483156750344449_n.jpg)
เมื่อวันที่ 23 มิถุนายน 2560 เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอโพธิ์ไทร รับโล่เกียรติคุณ จากอธิบดีกรมสุขภาพจิต “การบูรณาการการดูแลสุขภาพจิตผู้สูงอายุตำบลสองคอน” ภายใต้ระบบสุขภาพระดับอำเภอลงสู่ชุมชนยอดเยี่ยมระดับประเทศ ณ โรงแรมปรินซ์พาเลส มหานาค
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า