คปสอ.โพธิ์ไทร รับคณะตรวจราชการติดตามและประเมินผลด้านสุขภาพจิต เขตบริการสุขภาพที่ 10 จากศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 โรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์ และสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ 18 มีนาคม 2564 ณ โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
![](https://www.psh.go.th/wp-content/uploads/20210318-นิเทศงานสุขภาพจิตDSCF0001.jpg)
คปสอ.โพธิ์ไทร รับคณะตรวจราชการติดตามและประเมินผลด้านสุขภาพจิต เขตบริการสุขภาพที่ 10 จากศูนย์สุขภาพจิตที่ 10 โรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์ และสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ 18 มีนาคม 2564 ณ โรงพยาบาลโพธิ์ไทร
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า